SIMU YAKO IMEFUNGIWA? USIITUPE UNAWEZA KUITUMIA KWA KAZI HII.

Hapa kuna njia mpya ya matumizi ya simu iliyofungiwa.  Unaweza kutumia simu yako hiyo kuwa taa ya kuchaji, mmmmh uwenda imestuka kidogo. Uwe na hakika inawezekana bila tatizo lolote. 

Unahitaji kuwa na taa za LED hizi zinapatika kwa gharama nafuu Kuanzia shilingi 5,000/= na kundelea uwenda katika eneo lako ikawa nafuu zaidi, unaweza kuzipata kwa machinga. Utakapofanikiwa kuonganisha kila kitu basi taa yako itaweza kudumu kwa saa 3 hadi 4 ikitegemea uwezo wa betri ya simu yako.

Sasa tazama picha chini kwa msaada.. Ila ukiwa na swali au maoni unakaribishwa, tupo kwa ajili ya kusaidiana mawazo yako muhimu kwa wote. Asanteni.

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s