USICHOKE TENA WAKATI WA KUMBEMBELEZA MTOTO!  

Hapa nimebuni njia rahisi ya kukupunguzia uchovu wa kumbembeleza mtoto. Ni njia rahisi sana unaweza kuifanya ukiwa nyumbani kwako.  

Unahitaji kuwa na vitu vifuatavyo:-

1. Kengele ya kawaida ya kuchezea watoto. 

2. Vibrator hii unaweza kuipata kwenye simu mbovu. 

3. Betri ya simu. 

4. Super glue. 

5. Uzi wa kushonea. 

Utakapoonganisha vitu hivyo utakuwa umepata kengele ambayo utaweza kuiwasha na kwanza kujichezesha yenyewe ili kumbeleza mtoto.  Hakikisha unafunga kengele kwenye Uzi ule wa kushonea na kuining’iniza jirani na mtoto ili itoe sauti vizuri. 

Ikiwa una maoni au ushahuri unakaribishwa. Asante kusoma. 

Sasa tazama picha chache hapa chini

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s