​DONDOO MUHIMU! 

kiwa wewe ni mtumiaji mzuri wa huduma za kifedha iwe bank au kupitia simu za mkoni. 

Epuka haya usifanye:-
* Usitoe namba yako kwa siri kwa mtu yoyote. 

* Usitumie umri wako kama namba ya siri kwakuwa umri wako unaweza kujulikana popote. 

* Usitumie wakala eti kukusaidia kutoa kwakuwa wewe huwezi ni kutafuta mtu unayemuamini akakusaidie ili hata zikipotea umshike huyo kwanza. 

* Usimpe simu yako mtu usiye mjua eti ambeep mtu au kumpigia mtu, hizo ni mbinu tu waweza poteza pesa zako. 

#beSecure

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s